Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000Mbps

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M 2 sợi SC Singlemode
bo chuyen doi quang dien 1000M 2 soi

Mô tả sản phẩm chi tiết Loại sợi: 2 sợi Singlemode Cổng quang: SC/ST/FC Cổng kết nối: Rj45 Port Tốc độ: 10/100/1000M Khoảng cách: 20km Bước sóng: Tx1310nm Bảo hành: ...

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 slot SFP
media converter 1g 1 slot sfp

Mô tả sản phẩm chi tiết Loại sợi: Phụ thuộc vào SFP Cổng quang: SFP Cổng kết nối: Rj45 Port Tốc độ: 10/100/1000M Khoảng cách: Phụ thuộc vào SFP Bước ...

Bộ chuyển đổi quang điện Multi-mode 10/100/1000M 2 sợi
media converter multimode 2 sợi

Mô tả sản phẩm chi tiết Loại sợi: 2 sợi Multimode Cổng quang: SC/ST/FC Cổng kết nối: Rj45 Port Tốc độ: 10/100/1000M Khoảng cách: 550m Bước sóng: TRx850nm Bảo hành: ...

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M 1 sợi quang chính hãng
media converter 1000M 1 sợi

Mô tả sản phẩm chi tiết Loại sợi: 1 sợi Singlemode Cổng quang: SC/ST/FC Cổng kết nối: Rj45 Port Tốc độ: 10/100/1000M Khoảng cách: 20km Bước sóng: Tx1310nm Rx1550nm Bảo ...

logo_hd3CÔNG TY TNHH DATACOM QUỐC TẾ
Địa chỉ: Số 79 Bế Văn Đàn, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, TP.Hà Nội
Tel: 024 6673 5252
Website : www.datacomquocte.com
Email: dtc@datacomquocte.com