Dây nhảy quang SM

Dây nhảy quang multi-fiber 4FO 6FO 8FO 12FO 24FO
dây nhảy quang multi fiber

Dây nhảy quang đa sợi multi fiber còn được gọi là jumper hoặc dây nhảy quang nhiều sợi. Dây nhảy quang đa sợi là một trong những thành phần phổ biến ...

Dây nhảy quang LC/UPC – LC/UPC Singlemode Duplex
day nhay quang

Dây nhảy quang Single-mode LC-LC – Optical patch cord LC-LC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode LC-LC Dây nhảy quang LC-LC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – ...

Dây nhảy quang SC/UPC – LC/UPC Singlemode Simplex
day nhay quang

Dây nhảy quang Single-mode SC-LC – Optical patch cord SC-LC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode SC-LC Dây nhảy quang SC-LC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – ...

Dây nhảy quang LC/UPC – LC/UPC Singlemode Simplex
day nhay quang

Dây nhảy quang Single-mode LC-LC – Optical patch cord LC-LC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode LC-LC Dây nhảy quang LC-LC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – ...

Dây nhảy quang ST/UPC – ST/UPC Singlemode Simplex
day nhay quang

Dây nhảy quang Single-mode ST-ST – Optical patch cord ST-ST Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode ST-ST Dây nhảy quang ST- ST Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi ...

Dây nhảy quang FC/UPC – ST/UPC Singlemode Simplex
dây nhảy quang fc - st

Dây nhảy quang Single-mode FC-ST – Optical patch cord FC-ST Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode FC-ST Dây nhảy quang FC- ST Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi ...

Dây nhảy quang SC/UPC – SC/UPC Singlemode Simplex
dây nhảy quang sc/upc

Dây nhảy quang Single mode SC-SC là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125  dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang ...

Dây nhảy quang FC/UPC – FC/UPC Singlemode Simplex
day-nhay-quang-singlemode

Dây nhảy quang Single-mode FC-FC – Optical patch cord FC-FC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode FC-FC Dây nhảy quang FC- FC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi ...

Dây nhảy quang SC/APC – SC/APC Singlemode Simplex
sc/apc-sc/apc

Dây nhảy quang Single mode SC-SC là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125  dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang ...

logo_hd3CÔNG TY TNHH DATACOM QUỐC TẾ
Địa chỉ: Tầng 4 tòa nhà HUD3 Tower, số 121-123 đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội
Tel: 024 6673 5252
Website : www.datacomquocte.com
Email: dtc@datacomquocte.com