sc/apc-sc/apc
sc/apc-sc/apc

Dây nhảy quang SC/APC – SC/APC Singlemode Simplex

Liên hệ
  • Mã SPPC-SCASCASMSX
  • Hãng sản xuấtKINGTON
  • Số lượng đã bán999999
  • Phí vận chuyểnFREESHIP
Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang Single mode SC-SC là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125  dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC.  Chiều dài dây nhảy quang: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo yêu cầu của khách hàng.

day_nhay_quang_sc_3

Hai đầu kết nối chuẩn như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv… Hỗ trợ tốc độ chuẩn 1Gbps. Dây nhảy quang SC-SC Single mode được sản suất theo các tiêu chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Khối lượng nhỏ nhẹ dễ dàng đấu nối, thi công.

Dây nhảy quang single mode sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Thông số chi tiết dây nhảy quang Single mode SC-SC

Tham số

Đơn vị

SC

Single Mode

PC

UPC

APC

Suy hao chèn

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Suy hao phản hồi

dB

≥ 45

≥ 50

≥ 55

Bước sóng

nm

1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85

Thông số kỹ thuật

Thông số kỹ thuật
[Loại] SC/SC 9/125 Single-Mode
[Đầu kết nối] SC-SC
[Chiều dài] theo yêu cầu
[Đường kính sợi] 2.0 mm, 3.0 mm
[Kiểu sợi quang] Single Mode
[Bề dày] Core = 9 microns; Cladding = 125 microns
[Vỏ bọc] PVC (OFNR-rated)
[Mầu vỏ] Vàng
[Bước sóng] 1310 nm
[Độ suy giảm tín hiệu] 1.0 dB/km (Fiber attenuation)
[Độ uốn cong] R=3cm
[Lực căng lớn nhất] 90 N/cm
[Lực nghiền nát] 550 N/cm

Datacom chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang single modemultimode, các loại dây nhảy quang OM3dây nhảy quang OM4 chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Trung Quốc có CO, CQ đầy đủ, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng.

Quý khách có nhu cầu mua dây nhảy quang single-mode SC-SC vui lòng liên hệ để được giá tốt nhất.

———-

Công ty TNHH Datacom Quốc Tế
VPGD: Tòa Gemek Tower, nhà B2, đường Lê Trọng Tấn, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
Hotline: 0904 789 291
Điện thoại:(+84) 024.6673.5252
Mail: tiennv@datacomquocte.com
Website: https://datacomquocte.com/
Facebook: https://www.facebook.com/vienthongdatacom/

logo_hd3CÔNG TY TNHH DATACOM QUỐC TẾ
Địa chỉ: Số 79 Bế Văn Đàn, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, TP.Hà Nội
Tel: 024 6673 5252
Website : www.datacomquocte.com
Email: dtc@datacomquocte.com