Chuyển đổi video sang quang

Bộ chuyển đổi video HD-CVI AHD TVI 1080P sang quang 32NC 1RS485
video-sang-quang-32kenh

Detailed Product Description Product Name: HD Fiber Video Converter Color: Black Video: 32Channel BNC Fiber Type: Single Mode Simplex Distance: 20km Fiber Connector: SC (FC/ST Optional) Data: Rs485 (RS422 Available) ...

Bộ chuyển đổi video HD-CVI AHD TVI 1080P sang quang 16BNC 1RS485
video-sang-quang-16kenh

Detailed Product Description Product Name: HD Fiber Video Converter Color: Black Video: 16Channel BNC Fiber Type: Single Mode Simplex Distance: 20km Fiber Connector: SC (FC/ST Optional) OEM & ODM: Accepted ...

Bộ chuyển đổi video HD-CVI AHD TVI 1080P sang quang 8BNC 1RS485
video-sang-quang-8kenh

Detailed Product Description Product Name: HD Fiber Video Converter Color: Black Video: 8Channel BNC Fiber Type: Single Mode Simplex Distance: 20km Fiber Connector: SC (FC/ST Optional) OEM & ODM: Accepted ...

Bộ chuyển đổi video HD-CVI AHD TVI 1080P sang quang 4BNC 1RS485
video-sang-quang-4kenh

Detailed Product Description Product Name: HD Fiber Video Converter Color: Black Video: 4Channel BNC Fiber Type: Single Mode Simplex Distance: 20km Fiber Connector: FC (SC/ST Optional) OEM & ODM: Accepted ...

Bộ chuyển đổi video HD-CVI AHD TVI 1080P sang quang 2BNC 1RS485
video-sang-quang-2kenh

Detailed Product Description Product Name: HD Fiber Video Converter Color: Black Video: 2Channel BNC Fiber Type: Single Mode Simplex Distance: 20km Fiber Connector: FC (SC/ST Optional) OEM & ODM: Accepted ...

Bộ kéo dài DVI qua cáp quang MM 2xLC 500m hỗ trợ 4Kx2K 1080P @ 60Hz
dvi-2

Detailed Product Description Product Name: DVI Optical Extender DVI Input/Output: 2x DVI-D 18+1 Male Connector Color: Black,Golden Dimension: 39* 59* 15 Mm Fiber Type: MM;2xLC Connector Distance: 500meters Support Resolution: ...

Bộ chuyển đổi video HD-CVI AHD TVI 1080P sang quang 1BNC 1RS485
video-sang-quang

Detailed Product Description Product Name: HD Fiber Video Converter Color: Black Video: 1Channel BNC Fiber Type: Single Mode Simplex Distance: 20km Fiber Connector: FC (SC/ST Optional) Data: Rs485 (RS422 Available) ...

Bộ chuyển đổi 4E1 – Ethernet 10/100M
4e1-4fe

 Đặc điểm 1. Sử dụng chuyển đổi 4 luồng E1 sang Ethernet 2. Hỗ trợ chức năng kiểm tra mã ngẫu nhiên 3. Giao diện E1(G.703) hỗ trợ 120ohm (RJ-45) ...

Bộ chuyển đổi 16BNC kênh video sang quang 1RS485 data
converter-video-16v1d

Mô tả sản phẩm chi tiết Tên sản phẩm Fiber Video Transceiver Màu Đen Cổng quang FC/ST/SC Size: 48.3*6*4.5cm Bước sóng TX1310nm/RX1550nm Loại sợi Sợi đơn Singlemode Bảo hành 1 ...

Bộ chuyển đổi 8BNC kênh video sang quang 1RS485 data
converter-video-8v1d

Mô tả sản phẩm chi tiết Tên sản phẩm Fiber Video Transceiver Màu Đen Cổng quang FC/ST/SC Size: 21*13.5*2.5cm Bước sóng TX1310nm/RX1550nm Loại sợi Sợi đơn Singlemode Bảo hành 1 ...

Bộ chuyển đổi 1 kênh video sang quang chính hãng Nufiber
bộ chuyển đổi 1 video sang quang

Mô tả sản phẩm chi tiết Product Name: Fiber Video Transceiver Color: Black Fiber Port: FC/ST/SC Size: 113*95*25mm Wavlength: TX1310nm/RX1550nm Fiber Type: Single Mode Single Fiber Warranty: 1 Video: 1Channel ...

logo_hd3CÔNG TY TNHH DATACOM QUỐC TẾ
Địa chỉ: Tầng 4 tòa nhà HUD3 Tower, số 121-123 đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội
Tel: 024 6673 5252
Website : www.datacomquocte.com
Email: tiennv@datacomquocte.com