POE Switch

Switch 10/100/1000M 8-port SFP + 2 Rj45 port Gigabit Fiber Ethernet
switch-8port

Detailed Product Description Product Name: Gigabit Fiber Ethernet Switch Material: Iron Case Ports: 2 Rj45 Port+8 SFP Slot Speed: 10/100/1000Mbps Power Supply: DC5V 3A OEM&ODM: Accepted Fiber Connector: LC/SC With ...

Bộ cấp nguồn POE cho camera
bo-cap-nguon-poe-cho-camera

Bộ cấp nguồn POE cho camera: 10/100M treo tường 48V 0.5A PoE injector Thiết bị cung cấp điện một cổng Ethernet cấp nguồn duy nhất, tương thích với chuẩn IEEE802.3 ...

Switch POE 8 cổng 10/100/1000M công nghiệp + 1 cổng SFP
switch-poe-8-cong

Switch POE 8 cổng 10/100/1000M công nghiệp + 1 cổng SFP NF518GP-SFP Mô tả chi tiết Tên sản phẩm: Công tắc POE công nghiệp không được quản lý Tốc độ dữ ...

Switch POE 8 cổng 10/100M 24V 1 cổng Uplink chính hãng
switch-poe-chia-nguon-24v-8-cong

Switch POE 8 cổng 10/100M 24V NF-S908P-24V Mô tả sản phẩm Chi tiết Vật chất: Hợp kim sắt Màu: Đen Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100M Cổng POE: 8 cổng Cổng ...

logo_hd3CÔNG TY TNHH DATACOM QUỐC TẾ
Địa chỉ: Số 79 Bế Văn Đàn, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, TP.Hà Nội
Tel: 024 6673 5252
Website : www.datacomquocte.com
Email: dtc@datacomquocte.com