Dây hàn quang - Pigtail - Dây nối quang

Dây hàn quang FC/UPC – Pigtail FC/UPC 12 màu
dây hàn quang fc/upc

Dây hàn quang Singlemode FC ( Pigtail FC ) đầu tròn xoáy Dây hàn quang Singlemode FC ( đầu tròn xoáy) là sản phẩm dùng để hàn với cáp quang trong hộp ...

Dây hàn quang LC/UPC – Pigtail LC/UPC 12 màu
dây hàn quang lc/upc

Thông tin sản phẩm Dây nối quang (dây hàn quang) tên tiếng anh : Pigtail  là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn ...

Dây hàn quang SC/UPC – Pigtail SC/UPC loại 12 màu
dây hàn quang

Thông tin sản phẩm Dây nối quang (dây hàn quang) tên tiếng anh : Pigtail  là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn ...

Dây hàn quang SC/APC – Pigtail SC/APC loại 12 màu
dây hàn quang 12 màu SC/APC

Thông tin sản phẩm Dây nối quang (dây hàn quang) tên tiếng anh : Pigtail  là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn ...

logo_hd3CÔNG TY TNHH DATACOM QUỐC TẾ
Địa chỉ: Số 79 Bế Văn Đàn, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, TP.Hà Nội
Tel: 024 6673 5252
Website : www.datacomquocte.com
Email: dtc@datacomquocte.com