Bộ chuyển đổi quang điện 10/100Mbps

Bộ chuyển đổi quang điện Multi-mode 10/100M 2 sợi Nufiber
bo chuyen doi quang dien 2 soi 100m

Mô tả sản phẩm chi tiết Loại sợi: 2 sợi Multimode Cổng quang: SC/ST/FC Cổng kết nối: Rj45 Port Tốc độ: 10/100M Khoảng cách: 2km Bước sóng: TRx850nm Bảo hành: ...

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M 2 sợi Nufiber NF-C550S20
bo chuyen doi quang dien 2 soi 100m

Mô tả sản phẩm chi tiết Loại sợi: 2 sợi Singlemode Cổng quang: SC/ST/FC Cổng kết nối: Rj45 Port Tốc độ: 10/100M Khoảng cách: 20km Bước sóng: Tx1310nm Bảo hành: ...

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M 1 sợi Nufiber NF-C560S20A/B
bộ chuyển đổi quang điện 10/100M

Mô tả sản phẩm chi tiết Loại sợi: 1 sợi Singlemode Cổng quang: SC/ST/FC Cổng kết nối: Rj45 Port Tốc độ: 10/100M Khoảng cách: 20km Bước sóng: Tx1310nm Rx1550nm Bảo hành: ...

logo_hd3CÔNG TY TNHH DATACOM QUỐC TẾ
Địa chỉ: Tầng 4 tòa nhà HUD3 Tower, số 121-123 đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội
Tel: 024 6673 5252
Website : www.datacomquocte.com
Email: dtc@datacomquocte.com