dây nhảy quang
dây nhảy quang

Dây nhảy quang MPO-MPO Multimode OM3 12FO

Liên hệ
  • Mã SPPC-MPO-MPO/12F
  • Hãng sản xuấtASIA
  • Số lượng đã bán900
  • Phí vận chuyểnFREESHIP
Chi tiết sản phẩm

Giới thiệu Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO:

Dây nhảy quang loại Multimode chuẩn đầu nối MPO hay gọi là Patch Cord MPO là loại dây nhảy chuyên dụng cho các thiết bị yêu cầu kết nối tín hiệu với tốc độ cao, Dây nhảy quang MPO được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống: Mạng viễn thông, truyền thông dữ liệu , Hệ thống truy cập mạng quang băng thông rộng, hệ thống CATV, các thiết bị chuyển mạch kết nối.

z2128524066038_4a4040fc31181005cbbe65cf60c2b10cz2128524069730_452183df54531dbd33ba147dd1d65aba

Dây nhảy quang đầu nối MPO sử dụng cáp sợi quang Multimode 50/125um 8 lõi cho tốc độ kết nối lên đến 40Gbps, khoảng cách không giới hạn, đặt hàng chiều dài theo yêu cầu.

DATACOM chuyên nhập khẩu dây nhảy quang các loại với các đầu nối như MPO, MTP, MT-RJ.. và tất các các loại dây nhảy quang thông dụng như dây nhảy quang Single mode, Dây nhảy quang Multimode OM1, OM2, OM3 đặt hàng nhanh trong ngày, giá rẻ chất lượng cao, tất cả sản phẩm của DATACOM đều đảm bảo test xuất xưởng và có bảo hành miễn phí. Quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm khi đặt mua.

2. Thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang MM MPO-MPO

Tính năng dây nhảy quang MPO:
Khối lượng nhỏ, quản lý dễ dàng
Có thể tùy chỉnh phương thức kết nối theo yêu cầu QSFP

Ứng dụng
Hệ thống viễn thông
Laser quang học mật độ cao
Thiết bị QSFP

Thông số kỹ thuật:
Dạng đầu kết nối: MPO (Đầu cái) đến MPO (đầu cái)
Loại sợi quang: MMF (50 / 125um), OM3
Chiều dài cáp: Tùy chọn có thể đặt hàng 1m, 2m, 3m, 4m, .. 10m, 20m…30m, 50m….(Dây nhảy quang MPO-MPO 3m, Dây nhảy quang MPO-MPO 5m, Dây nhảy quang MPO-MPO 10m, Dây nhảy quang MPO-MPO 15m)
MPO Insertion loss: MPO ≤ 0.6 dB
Thử nghiệm chèn kéo: 500 lần <0.5 dB
Nhiệt độ hoạt động: -40 ℃ ~ + 80 ℃
Màu sắc: Màu xanh

logo_hd3CÔNG TY TNHH DATACOM QUỐC TẾ
Địa chỉ: Tầng 4 tòa nhà HUD3 Tower, số 121-123 đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội
Tel: 024 6673 5252
Website : www.datacomquocte.com
Email: tiennv@datacomquocte.com