day-nhay-quang-singlemode
day-nhay-quang-singlemode

Dây nhảy quang FC/UPC – FC/UPC Singlemode Simplex

Liên hệ
  • Mã SPPC-FCFCSMSX
  • Hãng sản xuấtKINGTON
  • Số lượng đã bán999999
  • Phí vận chuyểnFREESHIP
Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang Single-mode FC-FC – Optical patch cord FC-FC

Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode FC-FC

Dây nhảy quang FC- FC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m… hoặc theo đơn đặt hàng, có khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Dây nhảy quang SM FC – FC là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp. sản phẩm là nơi tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị, với đặc trưng APC thiết bị sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình.

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang

– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Single-mode FC-FC

Loại: FC/UPC – FC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
Đầu kết nối: FC/FC
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
Kích cỡ, màu sắc: 
Đường kính cáp: 2.0 hoặc 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: Vàng
Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)
Datacom chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang singlemode FC-FCmultimode, các loại dây nhảy quang OM3dây nhảy quang OM4 chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Trung Quốc có CO, CQ đầy đủ, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng.

logo_hd3CÔNG TY TNHH DATACOM QUỐC TẾ
Địa chỉ: Số 79 Bế Văn Đàn, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, TP.Hà Nội
Tel: 024 6673 5252
Website : www.datacomquocte.com
Email: dtc@datacomquocte.com