Dây nhảy quang
  • Dây nhảy quang Multimode MPO-MPO
    dây nhảy quang

    Giới thiệu Dây nhảy quang Multimode chuẩn MPO-MPO: Dây nhảy quang loại Multimode chuẩn đầu nối MPO hay gọi là Patch Cord MPO là loại dây nhảy chuyên dụng cho các thiết bị yêu cầu ...

  • Dây nhảy quang OM4 Multimode chính hãng giá rẻ
    dây nhảy quang multimode om4

    Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode Giới thiệu chung dây nhảy quang OM4 Dây nhảy quang OM4 Multi-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m …2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang ...

  • Dây nhảy quang multi-fiber 4FO 6FO 8FO 12FO 24FO
    dây nhảy quang multi fiber

    Dây nhảy quang đa sợi multi fiber còn được gọi là jumper hoặc dây nhảy quang nhiều sợi. Dây nhảy quang đa sợi là một trong những thành phần phổ biến ...

  • Dây nhảy quang LC – LC Multi-mode Duplex
    lc-lc-mm-dx

    Dây nhảy quang LC – LC Multi-mode chính hãng Giới thiệu chung về dây nhảy quang LC – LC Multi-mode Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các ...

  • Dây nhảy quang SC – SC OM3 Multi-mode
    sc-om3-mmdx

    Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-SC Dây nhảy quang OM3 Multi-mode SC-SC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng ...

  • Dây nhảy quang LC – LC OM3 Multi-mode Duplex
    day nhay quang lc lc om3

    Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-LC Dây nhảy quang OM3 Multi-mode LC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng ...

  • Dây nhảy quang LC/UPC – LC/UPC Singlemode Duplex
    day nhay quang

    Dây nhảy quang Single-mode LC-LC – Optical patch cord LC-LC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode LC-LC Dây nhảy quang LC-LC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – ...

  • Dây nhảy quang SC/UPC – LC/UPC Singlemode Simplex
    day nhay quang

    Dây nhảy quang Single-mode SC-LC – Optical patch cord SC-LC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode SC-LC Dây nhảy quang SC-LC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – ...

  • Dây nhảy quang LC/UPC – LC/UPC Singlemode Simplex
    day nhay quang

    Dây nhảy quang Single-mode LC-LC – Optical patch cord LC-LC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode LC-LC Dây nhảy quang LC-LC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – ...

  • Dây nhảy quang FC – ST Multimode Duplex
    day nhay quang fc st

    Dây nhảy quang FC – ST Multi-mode chính hãng Giới thiệu chung về dây nhảy quang FC – ST Multi-mode Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các ...

  • Dây nhảy quang ST/UPC – ST/UPC Singlemode Simplex
    day nhay quang

    Dây nhảy quang Single-mode ST-ST – Optical patch cord ST-ST Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode ST-ST Dây nhảy quang ST- ST Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi ...

  • Dây nhảy quang FC/UPC – ST/UPC Singlemode Simplex
    dây nhảy quang fc - st

    Dây nhảy quang Single-mode FC-ST – Optical patch cord FC-ST Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode FC-ST Dây nhảy quang FC- ST Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi ...

  • Dây nhảy quang SC/UPC – SC/UPC Singlemode Simplex
    dây nhảy quang sc/upc

    Dây nhảy quang Single mode SC-SC là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125  dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang ...

  • Dây nhảy quang FC/UPC – FC/UPC Singlemode Simplex
    day-nhay-quang-singlemode

    Dây nhảy quang Single-mode FC-FC – Optical patch cord FC-FC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode FC-FC Dây nhảy quang FC- FC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi ...

  • Dây nhảy quang SC/APC – SC/APC Singlemode Simplex
    sc/apc-sc/apc

    Dây nhảy quang Single mode SC-SC là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125  dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang ...

Sản phẩm mới
mang xong quang 4fo
Giá: Liên hệ
Măng xông quang 4FO
mang xong quang 4fo

TÍNH NĂNG SẢN PHẨM Măng xông dạng cơ khí 2 mảnh nằm ngang, được liên kết với nhau bằng 4 ốc inox bên dưới, có kết cấu làm kín nước ...

mang xong quang mini
Giá: Liên hệ
Măng xông quang Mini
mang xong quang mini

Chi tiết sản phẩm Măng xông nằm ngang. 2 cổng vào,2 cổng ra Chất liệu tùy chọn: PC, ABS, PPR chất lượng cao Dung lượng tối đa của cáp: 36 ...

Măng xông quang 2in – 2out
mang xong quang

Chi tiết sản phẩm Măng xông nằm ngang. 2 cổng vào,2 cổng ra Chất liệu tùy chọn: PC, ABS, PPR chất lượng cao Dung lượng tối đa của cáp: 96 ...

Dây nhảy quang LC/UPC – LC/UPC Singlemode Duplex
day nhay quang

Dây nhảy quang Single-mode LC-LC – Optical patch cord LC-LC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode LC-LC Dây nhảy quang LC-LC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – ...

Dây nhảy quang SC/UPC – LC/UPC Singlemode Simplex
day nhay quang

Dây nhảy quang Single-mode SC-LC – Optical patch cord SC-LC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode SC-LC Dây nhảy quang SC-LC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – ...

Dây nhảy quang LC/UPC – LC/UPC Singlemode Simplex
day nhay quang

Dây nhảy quang Single-mode LC-LC – Optical patch cord LC-LC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode LC-LC Dây nhảy quang LC-LC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – ...

Dây nhảy quang FC – ST Multimode Duplex
day nhay quang fc st

Dây nhảy quang FC – ST Multi-mode chính hãng Giới thiệu chung về dây nhảy quang FC – ST Multi-mode Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các ...

Dây nhảy quang ST/UPC – ST/UPC Singlemode Simplex
day nhay quang

Dây nhảy quang Single-mode ST-ST – Optical patch cord ST-ST Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode ST-ST Dây nhảy quang ST- ST Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi ...

Dây nhảy quang FC/UPC – ST/UPC Singlemode Simplex
dây nhảy quang fc - st

Dây nhảy quang Single-mode FC-ST – Optical patch cord FC-ST Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode FC-ST Dây nhảy quang FC- ST Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi ...

Dây nhảy quang SC/UPC – SC/UPC Singlemode Simplex
dây nhảy quang sc/upc

Dây nhảy quang Single mode SC-SC là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125  dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang ...

Dây nhảy quang FC/UPC – FC/UPC Singlemode Simplex
day-nhay-quang-singlemode

Dây nhảy quang Single-mode FC-FC – Optical patch cord FC-FC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode FC-FC Dây nhảy quang FC- FC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi ...

Dây nhảy quang SC/APC – SC/APC Singlemode Simplex
sc/apc-sc/apc

Dây nhảy quang Single mode SC-SC là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125  dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang ...

Trang 8 / 8« Trang đầu...45678
Đối tác - khách hàng

logo_hd3CÔNG TY TNHH DATACOM QUỐC TẾ
Địa chỉ: Tầng 4 tòa nhà HUD3 Tower, số 121-123 đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội
Tel: 024 6673 5252
Website : www.datacomquocte.com
Email: tiennv@datacomquocte.com