Dây nhảy quang
  • Dây nhảy quang Multimode MPO-MPO
    dây nhảy quang

    Giới thiệu Dây nhảy quang Multimode chuẩn MPO-MPO: Dây nhảy quang loại Multimode chuẩn đầu nối MPO hay gọi là Patch Cord MPO là loại dây nhảy chuyên dụng cho các thiết bị yêu cầu ...

  • Dây nhảy quang OM4 Multimode chính hãng giá rẻ
    dây nhảy quang multimode om4

    Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode Giới thiệu chung dây nhảy quang OM4 Dây nhảy quang OM4 Multi-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m …2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang ...

  • Dây nhảy quang multi-fiber 4FO 6FO 8FO 12FO 24FO
    dây nhảy quang multi fiber

    Dây nhảy quang đa sợi multi fiber còn được gọi là jumper hoặc dây nhảy quang nhiều sợi. Dây nhảy quang đa sợi là một trong những thành phần phổ biến ...

  • Dây nhảy quang LC – LC Multi-mode Duplex
    lc-lc-mm-dx

    Dây nhảy quang LC – LC Multi-mode chính hãng Giới thiệu chung về dây nhảy quang LC – LC Multi-mode Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các ...

  • Dây nhảy quang SC – SC OM3 Multi-mode
    sc-om3-mmdx

    Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-SC Dây nhảy quang OM3 Multi-mode SC-SC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng ...

  • Dây nhảy quang LC – LC OM3 Multi-mode Duplex
    day nhay quang lc lc om3

    Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-LC Dây nhảy quang OM3 Multi-mode LC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng ...

  • Dây nhảy quang LC/UPC – LC/UPC Singlemode Duplex
    day nhay quang

    Dây nhảy quang Single-mode LC-LC – Optical patch cord LC-LC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode LC-LC Dây nhảy quang LC-LC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – ...

  • Dây nhảy quang SC/UPC – LC/UPC Singlemode Simplex
    day nhay quang

    Dây nhảy quang Single-mode SC-LC – Optical patch cord SC-LC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode SC-LC Dây nhảy quang SC-LC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – ...

  • Dây nhảy quang LC/UPC – LC/UPC Singlemode Simplex
    day nhay quang

    Dây nhảy quang Single-mode LC-LC – Optical patch cord LC-LC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode LC-LC Dây nhảy quang LC-LC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – ...

  • Dây nhảy quang FC – ST Multimode Duplex
    day nhay quang fc st

    Dây nhảy quang FC – ST Multi-mode chính hãng Giới thiệu chung về dây nhảy quang FC – ST Multi-mode Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các ...

  • Dây nhảy quang ST/UPC – ST/UPC Singlemode Simplex
    day nhay quang

    Dây nhảy quang Single-mode ST-ST – Optical patch cord ST-ST Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode ST-ST Dây nhảy quang ST- ST Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi ...

  • Dây nhảy quang FC/UPC – ST/UPC Singlemode Simplex
    dây nhảy quang fc - st

    Dây nhảy quang Single-mode FC-ST – Optical patch cord FC-ST Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode FC-ST Dây nhảy quang FC- ST Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi ...

  • Dây nhảy quang SC/UPC – SC/UPC Singlemode Simplex
    dây nhảy quang sc/upc

    Dây nhảy quang Single mode SC-SC là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125  dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang ...

  • Dây nhảy quang FC/UPC – FC/UPC Singlemode Simplex
    day-nhay-quang-singlemode

    Dây nhảy quang Single-mode FC-FC – Optical patch cord FC-FC Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode FC-FC Dây nhảy quang FC- FC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi ...

  • Dây nhảy quang SC/APC – SC/APC Singlemode Simplex
    sc/apc-sc/apc

    Dây nhảy quang Single mode SC-SC là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125  dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang ...

Sản phẩm mới
Module quang SFP 25Gb/s Multimode 850nm 100m Dual Fiber LC DDM
sfp-25g-lr

Detailed Product Description Data Rate: 25Gb/s Wavelength: 850nm Distance: 100m Connector: LC DDM: Support Fiber Type: Multi Mode Duplex LC Power Supply: 3.3V Working Temperature: 0~70℃ Warranty: 1 Years Compatibility: ...

Module quang SFP 25Gb/s Singlemode 1310nm 10km Dual Fiber LC DDM
sfp-25g-lr

Detailed Product Description Data Rate: 25Gb/s Wavelength: 1310nm Distance: 10km Connector: LC DDM: Support Fiber Type: Singlemode Duplex LC Power Supply: 3.3V Working Temperature: 0~70℃ Warranty: 1 Years Compatibility: Huawei, ...

Module quang SFP 10Gb/s Multimode 850nm 300m Dual Fiber LC DDM
sfp-10g-sr

Detailed Product Description Data Rate: 10Gb/s Wavelength: 850nm Distance: 300m Connector: LC DDM: Support Fiber Type: Multi Mode Duplex LC Power Supply: 3.3V Working Temperature: 0~70℃ Warranty: 3 Years Compatibility: ...

Module quang SFP 10Gb/s 1310nm 10km DDM
sfp-10g-lr

Detailed Product Description Data Rate: 10Gb/s Wavelength: 1310nm Distance: 10km Connector: LC DDM: Support Fiber Type: Single Mode Duplex LC Power Supply: 3.3V Working Temperature: 0~70℃ Warranty: 1 Years Compatibility: ...

Bộ chia quang 1×32 PLC, ABS Box, 2.0mm, SC/UPC
1x32.scu

1 × 32 PLC Splitter, ABS Loại hộp, Singlemode, SC / UPC Bộ tách sóng ánh sáng phẳng (PLC) là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang được ...

odf-gpon
Giá: Liên hệ
ODF GPON BẰNG NHỰA ABS
odf-gpon

HỘP PHỐI QUANG ODF GPON BẰNG NHỰA ABS ODF được sử dụng cho các mạng hạ tầng viễn thông, mạng nội bộ, truyền hình cáp…. Kích thước nhỏ gọn, chắc ...

Bộ chia quang 1×32 PLC, ABS Box, 2.0mm, SC/APC
bo-chia-1x32

1 × 32 PLC Splitter, ABS Loại hộp, Singlemode, SC / APC Bộ tách sóng ánh sáng phẳng (PLC) là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang được ...

Bộ cấp nguồn POE cho camera
bo-cap-nguon-poe-cho-camera

Bộ cấp nguồn POE cho camera: 10/100M treo tường 48V 0.5A PoE injector Thiết bị cung cấp điện một cổng Ethernet cấp nguồn duy nhất, tương thích với chuẩn IEEE802.3 ...

Module quang SFP 2.5Gb/s Singlemode, 2 sợi LC 20km DDM
module-quang-2-5g-2-soi

Module quang SFP 2.5Gb/s Singlemode, 2 sợi LC 20km DDM Mô tả sản phẩm Chi tiết Tốc độ: 2,5Gb / s Bước sóng: 1310nm Khoảng cách: 20KM Kết nối: LC ...

Module quang SFP CWDM/DWDM 1.25G 80km 1270nm ~ 1610nm SM DDM
module-quang-sfp-cwdm-dwdm

Module quang CWDM SFP 1.25Gb/s 80km Duplex LC 1270nm ~ 1610nm SM DDM Mô tả sản phẩm Chi tiết Tốc độ dữ liệu: 1.25G Bước sóng: 1270 ~ 1610nm Khoảng ...

Module quang SFP CWDM/DWDM 1.25G 40km 1270nm ~ 1610nm SM DDM
module-quang-sfp-cwdm-dwdm-1g

Module quang CWDM SFP 1.25Gb/s 40km Duplex LC 1270nm ~ 1610nm SM DDM Mô tả sản phẩm Chi tiết Tốc độ dữ liệu: 1.25G Bước sóng: 1270 ~ 1610nm Khoảng ...

Module quang SFP CWDM/DWDM 1.25G 20km 1270nm ~ 1610nm SM DDM
module-quang-sfp-cwdm-dwdm-1-25g.

Module quang CWDM SFP 1.25Gb/s 20km Duplex LC 1270nm ~ 1610nm SM DDM Mô tả sản phẩm Chi tiết Tốc độ dữ liệu: 1.25G Bước sóng: 1270 ~ 1610nm Khoảng ...

Switch POE 8 cổng 10/100/1000M công nghiệp + 1 cổng SFP
switch-poe-8-cong

Switch POE 8 cổng 10/100/1000M công nghiệp + 1 cổng SFP NF518GP-SFP Mô tả chi tiết Tên sản phẩm: Công tắc POE công nghiệp không được quản lý Tốc độ dữ ...

Bộ chia PoE 10/100M, 48V đến 12V, IEEE802.3af
bo-chia-poe

Bộ chia PoE 10/100M, 48V đến 12V, IEEE802.3af Mô tả sản phẩm chi tiết Tên sản phẩm: Bộ chia POE Màu: Đen trắng Tốc độ truyền dữ liệu: 10 /100Mb ...

Switch POE 8 cổng 10/100M 24V 1 cổng Uplink chính hãng
switch-poe-chia-nguon-24v-8-cong

Switch POE 8 cổng 10/100M 24V NF-S908P-24V Mô tả sản phẩm Chi tiết Vật chất: Hợp kim sắt Màu: Đen Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100M Cổng POE: 8 cổng Cổng ...

Bộ chuyển đổi quang điện 10G SFP+ một khe cắm SFP+
media-converter-10g

Bộ chuyển đổi quang điện 10G chính hãng Nufiber NF-C10G-SFP+ Mô tả sản phẩm chi tiết Loại sợi: Phụ thuộc vào SFP Giao diện sợi quang: SFP Kết nối: Cổng Rj45 ...

Trang 2 / 712345...Trang cuối »
Đối tác - khách hàng

logo_hd3CÔNG TY TNHH DATACOM QUỐC TẾ
Địa chỉ: Số 79 Bế Văn Đàn, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, TP.Hà Nội
Tel: 024 6673 5252
Website : www.datacomquocte.com
Email: dtc@datacomquocte.com